பாலியல் இன்பத்தை தேடும் தாய்லாந்து பயணம்

தாய்லாந்து ஒரு அழகான நாடு. தாய்லாந்து மக்களிடம் பௌத்த மதம் தொடர்பிலான கலாசார பாரம்பரியம் உள்ளது. தாய்லாந்திற்குச் செல்லும் சுற்றுலா பயணிகளின் கவனத்தை அந்நாட்டின் தனித்துவமான பண்புகள் ஈர்த்தாலும் அங்கு நிலவிவரும் பாலியல் தொடர்பிலான விடயங்கள் பெரிதும் கவனத்திற்கொள்ள வைக்கின்றது. மேற்கத்தேயர்களைப் போலவே இலங்கை, இந்திய, ஜப்பானிய மற்றும் சீனா போன்ற ஆசிய நாட்டுப்பிரஜைகள்கூட தாய்லாந்து செல்ல ஆர்வம் காட்டி வருகிறார்கள்.

 

பாலியல் தொடர்பிற்கு பிரபலமான இடங்கள்

 

தெற்கு தாய்லாந்தின் புகெட் மற்றும் கிராஃபி போன்ற அழகான கடற்கரைகளுக்கு பெண்களை அழைத்து வந்து விற்பனை செய்வது பொதுவான விடயமாகி விட்டது. இதைப்போலவே பாங்கொக் மற்றும் பட்டாயாவிலும் சுற்றுலாவாசிகளுக்கு எந்தவொரு இடையூறும் இல்லாமல் பாலியல் உறவினை தேடிக்கொள்ள வாய்ப்புக்கள் கிடைக்கின்றன. தாய்லாந்து நாட்டு சட்டத்தின் படி, பாலியல் உறவினை அனுமதிக்காத போதிலும் சுற்றுலா மாகாணங்களில் சுற்றுலா பயணிகளுக்கு பாலியல் உதவி என்பது பொதுவானதாகி விட்டது. பெரும்பாலான SEX PARTY மற்றும் BAR கள் மூடப்பட்டிருந்தாலும் அறைகளுக்கு மசாஜிற்காக பெண்களை அழைத்து வந்து KAROKE PARTY யை அனுபவிக்க முடியும். புகெட் பகுதிகளுக்கு அதிகமான பெண்கள் வடகிழக்கு ஈசன் மாகாணத்தில் இருந்தே அழைத்து வரப்படுகின்றனர்

 

இந்தியர்களுக்கு பின்னுரிமை

இந்தியர்கள் எங்கு சென்றாலும் அவர்களின் கஞ்சத்தனம் நீங்குவதில்லை. இவர்கள் பெண்களை வேறுபடுத்தி பார்த்து ஒருசிலரிடமிருந்து பாலியல் உதவிகளை நாடிய பல சந்தர்ப்பங்கள் உள்ளன. இதுபோன்ற விடயங்களால் தாய்லாந்து பெண்கள் அதிகம் இந்தியர்களுடன் தொடர்பினை வைத்துக்கொள்வதில்லை. இலங்கையர்களாகிய எமது கடவுச்சீட்டில் இந்திய இயல்புடையதாக காணப்படுவது குறிப்பிடத்தக்கது. எமது பெயர்கள் அவ்வளவாக வேறுபட்டு இல்லாவிடினும் நாம் முதலிலே இந்தியர் இல்லை என்பதை கூறிக்கொள்வது சிறந்தது.

 

LADYBOY களிடமிருந்து தப்பித்தல்

தாய்லாந்தில் உள்ள பெண்களை போலவே ஆண்களும் வெளிறிய நிறத்தையே கொண்டுள்ளனர். பேச்சிலும் பெண்களை போலவே சிலேடை கொண்ட அதிகமானவர்களை அங்கு காணலாம். முன்னைய காலத்தில் அமெரிக்கா வியட்நாமுடன் போர் தொடுக்கும்போது அமெரிக்க வீரர்களின் தேவையை பூர்த்தி செய்ய பெண்களை போலவே ஆண்களும் சென்றார்கள். ஆனால், இன்றைய தொழிநுட்பத்தை பயன்படுத்தி ஒரு பெண்ணைப்போலவே உருவெடுத்துள்ளனர். சிலருக்கு LADYBOY ஆக இருப்பதில் புதிய அனுபவமாக இருக்கும். நீங்கள் இளம்பெண்ணாக நினைத்து LADYBOY ஒன்றை பெற்றால் சிறிது நேரத்தின் பின் அதை நீங்கள் உணரலாம்.

 

தாய் MASSAGE

இந்தோனேஷியா, இந்தியா, சீனா போன்ற நாடுகளில் இலங்கை போன்ற மசாஜின் பின் பாலியல் உறவுகள் உள்ளன. தாய் மசாஜில் உடலின் கால்கள், கைகள் போன்ற உறுப்புகளுக்கு நல்ல மசாஜ் அனுபத்தை பெறலாம். இருப்பினும் அதிகமான மசாஜ் மையங்களில் பாலியல் உறவினை பெற முடியாது. ஆனால், பாலியல் உறவினை பெறக்கூடிய இடங்களில் உள்ள தாய் மசாஜ் மையங்களில் அவற்றை பெறலாம்.

 

விலை

டொலர்களில் பார்க்கும் போது அமெரிக்கர்களுக்கு இலாபகரமான நாடாகும். ஆனால் எமக்கு சற்று விலை அதிகம். பொதுவாக தாய்லாந்து குளியல் உடலுறவைக்கொள்ள இரண்டிலிருந்து மூவாயிரம் வரை செலவாகும். அழகான பெண்ணை பெற வேண்டுமாயின் சற்று அதிகமாக பணம் செலவிட வேண்டும். பொதுவாக நல்லதொரு உடலுறவை பெற 10000 முதல் 15000 வரை செலவாகும். சுற்றுலா தளங்களை தவிர பிற இடங்களில் அதை விட குறைவான விலையில் பாலியல் அனுபவத்தை பெற முடியும் என தாய்லாந்து சென்றுள்ளவர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

 

KAROKE மற்றும் CLUBS

பாங்கொக்கிலுள்ள கோ சுங் ரோ BACKPACKER களுக்கு பிரபலமான இடமாகும். இங்கு சிறிய சிறிய கட்டிடங்களில் KAROKE PARTY கள் நடைபெறுகின்றன. கடற்கரை விடுதிகள் தாய் சுற்றுலாவாசிகளுக்கு பிரபலமாகி விட்டன. பட்டாயா போன்ற பிரதேசங்களில் KAROKE BAR கள் அதிகமாகியுள்ளன. இங்கு பெண்கள் வாடிக்கையாளர்களின் விருப்பத்திக்கேற்ப நடந்து கொள்கின்றனர். இங்கு பாலியல் படங்களும் உள்ளன. ஆகவே இங்கு சற்று விலை அதிகமாகவே காணப்படும்.

 

ONLINE தேடல்

ONLINE DATING APP களின் மூலம் பெண்களை தேடிக்கொள்ளும் வசதிகளை பெறமுடியுமாக உள்ளது. மற்ற நாட்டு பெண்களுடன் இதனூடாக தொடர்பு கொள்ள முடியும். அதேபோல இலங்கை பெண்களும் இதனுள் உள்ளனர். மேக்கப் ஆப் களின் மூலம் அழகான படங்களையும் இவற்றில் காட்சிப்படுத்துகின்றனர். Thai cupid, Tinder போன்றன அவற்றில் சிலவாகும். தாய்லாந்தில் WHATSAPP ஐ விட LINE ஐயே அதிகமாக பாவிப்பதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.