கொவிட் காலத்தில் குறைந்த செலவில் ஆரம்பிக்கக்கூடிய வேலைகள்

 

கொரோனா வைரஸ் பரவியுள்ள இந்நேரத்தை எடுத்துக்கொள்வதால் உலகம் முழுவதிலும் பலர் தொழிலை இழக்கும் அபாயத்தை எதிர்கொண்டுள்ளனர். பலர் தொழிலை இழந்துவிட்டனர். ஊதியங்கள் குறைக்கப்படுகின்றன, புதிய விடயங்களுக்கு நாம் செலவிட வேண்டிய பணம் குறைந்து வருகிறது. எனவே பகுப்பாய்வை நடத்தி பிரயோசனமில்லை. எனவே குறைந்த செலவை முன்னிறுத்தி நீங்கள் செய்யக்கூடிய சில புதிய வேலைகளை இன்று கொண்டுவந்துள்ளோம்.

 

கற்பித்தல்

கற்பிப்பதற்கு முன், கற்பிக்கக்கூடிய ஒரு திறமை நமக்கு இருக்க வேண்டும். முறையான கற்பித்தல் மற்றும் வீட்டிலிருந்து கற்பித்தல் ஆகியவை இலங்கையில் பிரபலமாகிவிட்டன. இந்த நாட்களில் கொவிட் சூழ்நிலையால் கற்பித்தல் இப்போது ஒன்லைன் நிலைக்கு வந்துவிட்டது. உங்களிடம் ஒரு குறிப்பிட்ட திறமை இருந்தால், அதை பிறருக்கு நீங்கள் நன்றாக கற்பிக்க முடியும் என்றால், நீங்கள் கற்பிக்கலாம். கற்பித்தல் என்பது கணிதம், அறிவியல் மற்றும் ஆங்கிலம் கற்பிப்பது மட்டுமல்ல, வீட்டுத் தோட்டக்கலைகளைப் பற்றி சொல்லிக்கொடுப்பது மற்றும் அந்த சாகுபடியை வெற்றிகரமாகச் செய்வதற்கு சிறந்த விடயங்களை அறிவுறுத்தலாம். அத்தகைய சந்தர்ப்பத்தில் வீட்டு தோட்டக்கலை பயிர்கள் பற்றிய விரிவுரைகளையும் ஆலோசனைகளையும் ஒன்லைனில் கூட வழங்கலாம்.

 

 பழுதுபார்த்தல் மற்றும் மீள்விற்பனை

இந்த எலக்ட்ரோனிக்ஸ் உலகில், புதிய மற்றும் பழைய பொருட்கள் இரண்டும் ஒரு பிரச்சினையாகவே உள்ளது. எமது வீட்டு பொருட்கள்கூட பெரும்பாலும் கவனிக்கப்படுவதில்லை. இந்த பொருட்களை எடுத்து மெதுவாக சரிசெய்தல், மறுசீரமைத்தல் மற்றும் மறுவிற்பனை செய்வது நல்லது. மொத்த பழைய பொருள் விற்பனையை சிலர் உன்னிப்பாக கவனித்து வருகின்றனர். பின்னர் அவர்கள் அவற்றை வாங்கி, மறுசீரமைத்து நல்ல இலாபத்தில் விற்கின்றனர். ஓட்டோமொபைல் துறையில் பலரும் இந்த வேலையைச் செய்கிறார்கள்.

 

விவசாயத்தை ஆரம்பித்தல்

நீங்கள் ஒரு பகுதி நிலத்தை வைத்திருந்தால், கடினமாக உழைக்க விரும்பினால் விவசாயம் ஒரு நல்ல வணிகமாகும். சுமார் அரை ஏக்கர் நிலப்பரப்பில் கூட, தொழில்நுட்பம் ஒரு வளமான அறுவடைக்கு பயன்படுத்தப்படலாம். எல்லோரும் என்ன செய்கிறார்களோ அதை செய்வதற்கு பதிலாக புதிய வழியில் சந்தையில் விற்கக்கூடிய உயர் தரமான தயாரிப்புகளை நீங்கள் தயாரிக்க முடிந்தால், மிகக் குறைந்த ஆரம்ப செலவில் தொடங்கும் ஒரு விவசாயத்தை வெற்றிகரமாக எடுத்துச்செல்ல முடியும்.

 

உணவு தயாரித்தல்

நீங்கள் வறுத்த வேர்க்கடலை, பதப்படுத்தப்பட்ட அட்கோஸ், புளி, மிளகு, இலவங்கப்பட்டை, சம்பல், சட்னி, ஜாம் மற்றும் பலவற்றை முன்னிறுத்தி வியாபாரத்தை தொடங்கலாம். நீங்கள் நல்ல தரமான பொருட்களை வாங்க முடிந்தால் வீட்டிலேயே தயாரிக்கப்பட்ட, குறைந்த சுவை பதார்த்தங்கள் கொண்ட, பதப்படுத்தப்பட்ட உணவுகளுக்கு ஒரு சந்தையை உருவாக்கலாம்.

 

ன்லைன் ஸ்டோர்

நமது பொருட்களை விற்கவும் வாங்கவும் மிகவும் எளிதான தெரிவாக இன்றளவில் ஒன்லைன் ஸ்டோர்ஸ் இருந்து வருகின்றது. இதில் விற்பதும் வாங்குவதும் மிகவும் எளிதானது. அத்தகைய நேரத்தில் நாம் பேஸ்புக்கில் ஒரு விளம்பரத்தை போட்டு சில பொருட்களை மொத்தமாக விற்கலாம். இப்போது இலங்கையில் பொருட்களை வீட்டிற்கு எடுத்துச் சென்று பணத்தை பெறும் சேவைகள் உள்ளன. பேஸ்புக் விளம்பரம் மூலமும், ஒரு சிறிய வலைத்தளத்தை உருவாக்குவதன் மூலமும், ஒரு புதிய ஆரம்ப செலவில் கூட சில புதிய மற்றும் பயனுள்ள தயாரிப்புகளைச் சேர்ப்பதன் மூலமும் ஒருவர் ஒரு ஒன்லைன் வியாபாரத்தை தொடங்கலாம். எல்லோரும் சீனாவிலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்படும் பொருட்களை விற்க முயற்சிக்கும்போது, ​​இலங்கை மக்கள் தயாரித்த மர பொம்மைகள், புதிய பாணி உடைகள் போன்றவை ஒன்லைனில் விற்பனை செய்யப்பட்டால் ஒரு நல்ல வணிக சூழலை உருவாக்க முடியும்.

 

தொழிநுட்ப சேவைகளை வழங்குதல்

 

முன்பெல்லாம் வீட்டில் ஒரு மின் பொருள் உடைந்து நீண்ட நாட்களாகிவிட்டது என்றால் அதை தூக்கிக்கொண்டுச் செல்ல வேண்டியிருந்தது. ஆனால் இப்போர் வீட்டிற்கு வந்து பொருட்களை பழுதுபார்ப்பதால், வீடு வீடாக கத்தி, கத்தரிக்கோல் போன்ற தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் பலரும் உருவாகியுள்ளனர். இப்போது மடிக்கணினி, கணினிகளை சரிசெய்யும் நபர்கள் கூட பலர் உள்ளனர். உங்களுக்கு அந்த திறன் இருந்தால் தொழில்நுட்ப சேவைகளை வழங்குவது ஒரு நல்ல தேர்வாகும். ஆரம்ப நாட்களில் நீங்கள் வேலை தேட சிறிது கஸ்டப்பட வேண்டும். ஆனால் ஒரு திறமையான நபருக்கு வேலையாக கடினமாக இருந்தாலும் வேலை கிடைப்பது கடினம் அல்ல.