காதலர்கள் பிரிந்துவிட்டால் இவற்றை கடைப்பிடியுங்கள்

 

இருவரும் காதலிக்கும் போது கழித்த நேரம் எவ்வளவு அருமையாக இருந்தாலும் இருவரும் பிரிந்து சென்ற பிறகு மீண்டும் ஒருவரை ஒருவர் சிந்திக்கவும் அழவும் துக்கப்படுவதும் அர்த்தமுள்ளதா? காதலர்கள் பிரிந்தபின்னர் எங்கள் தவறுகளைச் சரிசெய்து மீண்டும் சேர ஒன்று அல்லது இரண்டு முறை முயற்சிப்போம். ஆனால் அதுவும் நடக்கவில்லை என்றால் ப்ரேக்கப்பை ஏற்றுக்கொண்டு அதற்கு ஏற்றாற்போல வாழ்வில் அடுத்த கட்டத்தை பற்றி சிந்தித்து உறுதிப்படுத்த நாம் அதை ஒரு புள்ளியாக மாற்ற வேண்டும். எனவே காதலில் ஏற்பட்ட விரிசலிற்கு பிறகு நாம் செய்ய வேண்டிய சில விஷயங்களையும் செய்யக்கூடாத சில விஷயங்களை பற்றியும் இன்று சொல்லித்தர லைபீ லவர் கன்சல்டன்ட் வந்துள்ளார்.

 

Block செய்தல்

 

ஒரு பிரேக்கப் என்பது இருவருக்கு இடையில் ஏற்படும் ஒரு விரிசல். முழுமையாக ஒருவரை ஒருவர் பிரிவதற்கு முன்னர், மீண்டும் ஒன்றிணைவதற்கான அனைத்து சாத்தியங்களையும் முயற்சிக்க வேண்டும். அப்படியும் அது சாத்தியமில்லாவிட்டால், பிரேக்கப் என்பது தான் ஒரு நல்ல முடிவு தான். அப்படியிருந்தும், மீண்டும் மீண்டும் மெஸ்ஸேஜஸ் மற்றும் சேட்டிங் செய்வது நல்ல யோசனையல்ல. இது பழைய நினைவுகளை மீண்டும் மீண்டும் கிளறிவிட்டு கொண்டே இருக்கச்செய்யும். அதனால் தனியே ஏமாற்றிக்கொண்டு இருப்பதில் எந்த அர்த்தமும் இல்லை. முடிவாக இருவரும் பிரேக்கப் செய்த பின்னர் முடிந்தவரை இருவருக்கிடையிலான இருந்த எல்லா தொடர்புகளையும் எல்லா சோஷியல் மீடியாக்களிலும் இருந்து விலக்கி இருக்க வேண்டும்.

 

மனதிற்கு ஆறுதல் கிடைக்கும் வரை அழுகை

அதை பற்றி நித்தமும் தனியாக யோசித்து கொண்டு வருத்தப்பட்டுக்கொண்டு தவறு செய்யாமல், நீங்கள் ஒரு நல்ல நண்பரைச் சந்தித்து உங்கள் வருத்தத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டும். நீங்கள் சோகமாக இருப்பதால் மனம் திறந்து அழ வேண்டும். ஒரு ஆணாக இருந்தால் ஏதாவது பேசும்போது தன நண்பர்களோடு இதை பற்றி சொல்லி கண்ணீர் விட்டும் அழ முடியும். நீங்கள் ஒரு பெண்ணாக இருந்தால், நீங்கள் ஒரு நண்பியின் வீட்டிற்கு சென்றாவது சந்திக்கலாம் அல்லது அவளை வீட்டிற்கு அழைத்து வந்து நீங்கள் உணர்ந்த வருத்தத்தை பற்றி கூறலாம். அதைப் பற்றி வெளிப்படையாக கூற ஒருவரை தேர்ந்தெடுக்கும்போதும் கவனமாக இருக்க வேண்டும். தவறுகளைக் கண்டறிந்த பின்னர் ஊர் முழுவதும் உங்கள் தனிப்பட்ட இந்த விடயங்களை பரப்பும் ஒருவராக இருந்தால், நீங்கள் மீண்டும் வருத்தத்தில் சிக்கலாம். எனவே, உங்கள் நட்பையும் மற்றும் உங்கள் வருத்தத்தைப் புரிந்துகொள்ளும் ஒரு நல்ல நபரைத் தேர்ந்தெடுப்பது நிம்மதியைத் தரும்.

 

அதிகமாக ஆராயாதீர்கள்

இருவரும் பிரிந்த பிறகு, இது இப்படி நடந்து இருந்தால் இருவரும் பிரிந்திருக்கமாட்டோம். என்று ஓவராக ஒவ்வொன்றையும் கற்பனை செய்து மாதக்கணக்கிற்கு வருடக்கணக்கிற்கு சோர்ந்து போக வேண்டாம். அதனால் எந்த நன்மையும் இல்லை. கடந்த காலத்தில் இது இப்படி நடந்து இருந்தால், அன்று நான் இப்படி சொல்லி இருந்தால், அப்படி சொல்லி ஐயூர்ந்தாள், அதை அவ்வாறு, இவ்வாரு கையாண்டு இருந்தால், அது நடந்தால், அவரைச் சந்திக்காவிட்டால் என்று நினைப்பதை விட்டு விட வேண்டும். எதுவும் நல்லதுக்கே என்று இருந்து விட வேண்டும். எனவே நீங்கள் ஒரு நண்பரிடம் இந்த கதையைச் சொல்லும்போது, ​​திரும்பிச் சென்று நிகழ்வுகளை மீண்டும் மீண்டும் பகுப்பாய்வு செய்ய வேண்டாம்.

 

நீங்கள் யாரென நீங்களே அடையாளம் காணுங்கள்

நம் அனைவருக்கும் பல திறமைகள் உள்ளன. நம்மில் அனைவரும் ஒருவருக்கொருவர் வேறுபட்டவர்கள். நாம் அனைவரும் விரும்பும் இலக்குகளும் ஆசைகளும் உள்ளன. எங்கள் திறமைகளை அடையாளம் கண்டு புதிய வாழ்க்கை பாதையைத் தொடங்க லவ் பிரேக்அப் ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு. நீங்கள் இதுவரை உங்கள் காதல் உறவுக்கு அர்ப்பணித்த நேரத்தையும் இடத்தையும் இதில் பயன்படுத்தலாம். புதியவற்றை கற்றுக்கொள்ள நீங்கள் காதலில் இருந்து பிரிந்த பிறகு நேரத்தை அர்ப்பணிக்கலாம். புதிய விஷயம் என்றால் எப்போதும் படிப்பு சம்பந்தமாக தான் இருக்க வேண்டியதில்லை. நமக்குத் தெரியாத நிறைய விஷயங்கள் உள்ளன, விருப்பத்துடன் கற்றுக்கொள்ள பழக விரும்பும் விஷயங்கள் உள்ளன. உதாரணமாக, நடனம், தையல், விளையாட்டு மற்றும் நம் நாட்டிலே பல இடங்களை சென்று திரிந்து தகவல்களை உங்கள் சொந்த அனுபவத்தின் அடிப்படையில் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். இது  போன்ற பல்வேறு விஷயங்களை நாம் கற்றுக்கொள்ளலாம்.

 

வேடிக்கையான விடயங்களுக்கு அதிக கவனம் செலுத்துதல்

நாங்கள் இதுவரை வேடிக்கையான விடயங்கள் என்று பல விடயங்களை செய்தோம் அதையும் தாண்டி பல விடயங்கள் அவற்றில் உள்ளன. இது கடல் சம்பந்தமாக என்று வரும்போது, ​​பெரும்பாலும் நாங்கள் கடலுக்குச் சென்று கடற்கரையை மட்டுமே பார்த்து விட்டு வருகிறோம். ஆனால் அதையும் தாண்டி டைவிங், ஸ்நோர்கெலிங், தீவு பயணங்கள், பவளக் காட்சிகள் மற்றும் பல உள்ளன. ஹைக்கிங், மவுண்டன் பைக்கிங் மற்றும் நீர்வீழ்ச்சிகள் ஆகியவை மலை பயணங்களில் கிடைக்கும் சில நடவடிக்கைகள். சிலருக்கு, புதிய பொழுதுபோக்கைப் பின்தொடர்வது ஒரு கடினமான முயற்சியாகும். ஆனால் காதலில் இருந்து பிரிந்த பிறகு இவற்றை முயற்சிப்பது மன ஆறுதலை கொடுக்கும்.

 

சமூக ஊடகங்களிலிருந்து விலகி இருங்கள்

நாங்கள் பிரிந்ததை சமூக ஊடகங்களில் பதிவிடும், ​​சிலர் அதைக் கண்டு வருத்தப்படுகிறார்கள். இன்னும் சிலர் அதிலிருந்து சந்தோஷப்படுவர். மேலும், பிரேக்கப் ஐடியாக்களை சமூக ஊடகங்களில் இடுகையிடும்போது இல்லாத சிக்கல்கள் ஏற்படவும் வாய்ப்புக்கள் உள்ளன. இதனால் நீங்கள் சோகமாக இருப்பதாக நினைக்கும் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களிடமிருந்து பெரும்பாலும் கருத்துக்கள் வரும். சில நேரங்களில், உங்கள் கவலை ஆறிப்போய் இருந்தாலும், உங்கள் வாழ்க்கையை சமூக ஊடக சாளரத்தின் வழியாகப் பார்த்து, கேட்கவும் அறிவுரைகள் கொடுக்கவும் வந்து மீண்டும் அதை நியாபகப்படுத்தி வருத்தத்திற்கு உற்படுத்த நேரிடும்.

 

வீடு மற்றும் நண்பர்களுடன் நெருக்கமாக இருத்தல்

எங்கள் வேலைகள் மற்றும் கல்வியினால், எங்கள் வீட்டில் இருப்பவர்களுடன் தொடர்பில் இருக்க எங்களுக்கு நேரம் கிடைப்பதும் இல்லை. அழகான பூக்களை வளர்ப்பது, வேடிக்கையான விளையாட்டுகளை விளையாடுவது போன்ற வீட்டு வேலைகளை செய்வதிலும் நீங்கள் நேரத்தை இழக்கிறீர்கள். ஆனால் காதலில் இருந்து பிரிந்த பிறகு, உங்கள் பெற்றோர் மற்றும் உடன்பிறப்புகளுடன் மீண்டும் நெருங்கிப் பழகுவது நல்லது. வீட்டில், நாங்கள் மீண்டும் ஒன்று சேரலாம், ஆனால் நாங்கள் காயப்படும்போது, ​​எங்கள் குடும்பம் தான் மற்றவர்களை விட நம்மைப் பற்றி அதிகம் நினைக்கிறது. நெருங்கிய நண்பர்களிடம் நீங்கள் கொண்டிருந்த நன்மையை மறுவடிவமைக்க முயற்சி செய்யுங்கள்.